ขอแสดงความยินดีกับนิสิตของคณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
ขอแสดงความยินดีกับนิสิตของคณะเศรษฐศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประกอบด้วย ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2b/2/16/1f389.png)
นางสาวญาณิศา ผัดดี
นางสาวฑิตฐิตา ยมนา
นางสาวภัทรปณัช สุนทรมัจฉะ
ที่ได้รับรางวัลชมเชย จากการประกวดบทความวิจัยทางเศรษฐศาสตร์ระดับปริญญาตรี ในโครงการแข่งขันตอบปัญหาและนำเสนอบทความวิจัยทางเศรษฐศาสตร์ระดับปริญญาตรี ประจำปี 2565 ณ ห้องประชุมคำมอกหลวง อาคารศูนย์ปฏิบัติการเพื่อการเรียนรู้ (M-Square) มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พีระ ตั้งธรรมรักษ์ และ อาจารย์ ดร.ธงชาติ บวรธำรงชัย เป็นอาจารย์ที่ปรึกษา